A cikin aikin samar da masana'antu, za a samar da kumfa masu cutarwa da yawa, kuma ana buƙatar ƙara mai lalata. Ana amfani da shi sosai don cire kumfa mai cutarwa da aka samar a cikin tsarin samar da latex, girman yadi, fermentation abinci, biomedicine, shafi, petrochemical, yin takarda, tsabtace masana'antu da sauran masana'antu.Silicone emulsiondefoamer amfani da bayanin kula: kafin amfani ko samfurin buƙatar cikakken motsa emulsion. Oil-in-ruwa emulsion za a iya diluted sabani, amma a lokaci guda, da kwanciyar hankali na emulsion kuma za su ƙi sharply, kamar stratification. Lokacin da ake tsomawa, da fatan za a ƙara ruwa a cikin magudanar ruwa kuma a motsa a hankali. Tun da emulsion ya fi dacewa da kwanciyar hankali a ainihin maida hankali, dole ne a yi amfani da emulsion da aka lalata a cikin ɗan gajeren lokaci. Emulsions suna da hankali kuma suna da rauni ga sanyi da yanayin zafi sama da 40 ° C. Kare sanyi! Ana iya cire kayan shafa da suka daskare a hankali daga sanyi, amma dole ne a gwada su kafin a ci gaba da amfani da su. Ƙarfin jujjuyawar juzu'i ko shear ƙarfi (kamar yin amfani da famfo na inji, homogenizer, da sauransu) ko motsawa na dogon lokaci zai lalata kwanciyar hankali na emulsion. Ƙara danko na emulsion ko ƙara mai kauri zai iya inganta kwanciyar hankali na emulsion.
① Za a iya diluted da ruwa mai tsabta sau 1-3 sauke cikin slurry pool, babban akwatin, raga trough da sauran kumfa sassa; ② Adadin tsarin kumfa don 0.01% -0.2%; ③ dole ne a narke samfurin da wuri-wuri cikin kankanin lokaci.
A cikin injin niƙa, ana ƙara na'urar bushewa gabaɗaya a sashin bleaching da wanki, kuma ana ƙara gabaɗaya a cikin injin wanki, mai kauri da tankin ɓangaren litattafan almara. The defoamer a cikin takardayin sasheana ƙara gabaɗaya a cikin akwatin mashin ɗin takarda, tafkin ɓangaren litattafan almara, sutura da latsa mai girma.
Gabaɗaya yana da tasiri sosai don amfani da ɓangarorin biyu fiye da yin amfani da mafi girman adadin defoamant guda ɗaya, wanda aka ƙara daban a wurare masu nisa. Alal misali, ana ƙara daɗaɗɗen kumfa ɗaya a gaban mai bugun, ɗayan kuma a saka shi a cikin akwatin magudanar ruwa.
Lokacin aikawa: Oktoba-22-2024