Polymer Emulsifier
Ƙayyadaddun bayanai
Bayyanar | mara launi zuwa haske kore ruwa mai danko |
M abun ciki (%) | 39±1 |
ƙimar pH (1% bayani mai ruwa) | 3-5 |
Dankowa (mPa · s) | 5000-15000 |
Aikace-aikace
An fi amfani dashi don emulsification na AKD kakin zuma, da kuma shirye-shiryen tsaka-tsakin tsaka-tsakin tsaka-tsaki ko alkaline na ciki na ciki da wakilai masu girman kai, don ba da cikakkiyar wasa ga aikin sizing na AKD kakin zuma da kuma rage girman farashin yin takarda.
Halayen samfur
Wannan hanyar sadarwa-tsarin emulsifier polymer shine ingantaccen samfur na ainihin wakili na warkarwa AKD, wanda ke da ƙimar caji mafi girma, ƙarfin shafi mai ƙarfi don samun sauƙin emulsify AKD kakin zuma.
Lokacin da AKD emulsion da aka shirya ta polymer emulsifier ana amfani da shi azaman wakili na sikelin ƙasa, haɗawa tare da aluminum sulfate, yana iya haɓaka saurin warkewar AKD. Takardar marufi na gabaɗaya na iya cimma fiye da 80% digirin girma bayan an sake juyawa.
Lokacin da AKD emulsion da aka shirya ta polymer emulsifier ana amfani da shi azaman tsaka-tsaki ko wakilin sikelin alkaline, ana iya haɓaka ƙimar emulsion da yawa, ta yadda za'a iya samun babban matakin girma a ƙarƙashin sashi iri ɗaya, ko kuma ana iya rage ma'aunin ma'aunin ma'auni a ƙarƙashin ƙimar girman girman.
Hanyar amfani
(ɗauka shigar da 250kg AKD kakin zuma don yin 15% AKD emulsion misali)
I. A cikin tanki mai narkewa, sanya 250kg AKD, zafi da motsawa zuwa 75 ℃ da ajiyewa.
II. Saka 6.5kg mai watsawa N a cikin ƙaramin guga tare da ruwan zafi 20kg (60-70 ℃), motsawa kadan, gauraya daidai da ajiyewa.
III. A zuba ruwa mai nauyin kilogiram 550 a cikin tanki mai karfi, sai a fara motsawa (3000 rpm), sai a saka a cikin hadadden dispersant N, a motsa da zafi, lokacin da zafin jiki ya kai 40-45 ℃, a saka a cikin emulsifier 75kg polymer, sannan a saka AKD kakin da ya narke lokacin da zafin jiki ya kai 75-80 ℃. Rike zafin jiki a 75-80 ℃, ci gaba da motsawa na minti 20, shigar da homogenizer mai girma don homogenization sau biyu. A lokacin farko homogenization, da low matsa lamba ne 8-10mpa, da babban matsa lamba ne 20-25mpa. Bayan homogenization, shigar da matsakaici tanki. A lokacin homogenization na biyu, ƙananan matsa lamba shine 8-10mpa, babban matsa lamba shine 25-28mpa. Bayan homogenization, saukar da zafin jiki zuwa 35-40 ℃ da farantin-type condenser, da kuma shigar da karshen samfurin tanki.
IV. A lokaci guda, sanya 950kg ruwa (mafi kyawun zafin jiki na ruwa shine 5-10 ℃) da 5kg zirconium oxychloride a cikin tankin samfurin ƙarshe, fara motsawa shine (tallakawa, saurin juyawa shine 80-100rpm). Bayan an saka ruwan kayan abu a cikin tankin samfurin ƙarshe, sanya 50kg ruwan zafi a cikin babban tanki mai ƙarfi, bayan homogenization, saka a cikin tankin ƙarshen samfurin, don wanke homogenizer da bututun mai, idan ana ci gaba da samar da homogenizer, gama a cikin tanki na ƙarshe.
V. Bayan homogenization, ci gaba da motsawa na minti 5, saukar da yawan zafin jiki a ƙasa 25 ℃ don fitar da samfurin ƙarshe.
Jawabi:
- Matsakaicin rarrabuwa shine 2.5% - 3% na AKD kakin zuma.
- Adadin emulsifier polymer shine 30% ± 1 na AKD kakin zuma.
- Yawan adadin zirconium oxychloride shine 2% na AKD kakin zuma.
- Sarrafa ƙaƙƙarfan abun ciki a cikin babban tanki mai ƙarfi a 30% + 2, wanda ke taimakawa rage girman ɓangarorin emulsion na AKD.
Halayen samfur

Wuxi Lansen Chemicals Co., Ltd. ƙwararren masana'anta ne kuma mai ba da sabis na sinadarai na ruwa, ɓangaren litattafan almara & sinadarai na takarda da kayan aikin rini a Yixing, China, tare da ƙwarewar shekaru 20 a cikin ma'amala da R&D da sabis na aikace-aikacen.
Wuxi Tianxin Chemical Co., Ltd. wani reshen mallakar gaba ɗaya ne da tushen samar da Lansen, wanda ke cikin Yinxing Guanlin New Materials Industry Park, Jiangsu, China.



Halayen samfur






Kunshin da ajiya
Kunshin: filastik IBC Drum
Shelf rayuwa: 1 shekara a 5-35 ℃


FAQ
Q1: Ta yaya zan iya samun samfurin?
A: Za mu iya samar muku da ƙananan adadin samfurori kyauta. Da fatan za a samar da asusun ajiyar ku (Fedex, DHL ACCOUNT) don tsarin samfurin.
Q2. Yadda za a san ainihin farashin wannan samfurin?
A: Samar da adireshin imel ɗin ku ko kowane bayanan tuntuɓar ku. Za mu amsa muku sabon kuma ainihin farashi nan take.
Q3: Menene game da lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci za mu shirya jigilar kaya a cikin kwanaki 7 -15 bayan biya gaba.
Q4: Ta yaya za ku iya tabbatar da inganci?
A: Muna da namu cikakken tsarin gudanarwa mai inganci, kafin mu yi lodi za mu gwada duk nau'ikan sinadarai. Kasuwanni da yawa sun san ingancin samfuran mu.
Q5: Menene lokacin biyan ku?
A: T / T, L / C, D / P da dai sauransu za mu iya tattauna don samun yarjejeniya tare
Q6: Yadda za a yi amfani da decoloring wakili?
A: Hanya mafi kyau ita ce amfani da ita tare da PAC+PAM, wanda ke da mafi ƙarancin farashin sarrafawa. Cikakken jagora yana samuwa, maraba da tuntuɓar mu.